Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang Chính  Latest images  Đăng ký  Đăng Nhập  

Share|

Một chút cảm xúc....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Nhen Den
Một chút cảm xúc.... Smod10
Nhen Den
Nữ
Sinh nhật : 11/03/1987
Đến từ Đến từ : Quảng Ngãi city
Một chút cảm xúc.... Empty
Thời gian viết bài28/8/2010, 09:50
» Status:
Chào các thành viên 47tm!
Lâu rồi ko vào, mà vào sao vẫn những gương mặt quen thuộc này thôi nhỉ. Chắc cái lớp mình chỉ có bấy nhiêu thôi. Hic hic
Dạo này SG vào mùa mưa, nhiều lúc mưa lại thấy nhớ biển Nha Trang, nhớ lúc ngồi nhâm nhi cà phê Bờ Biển. Thật tuyệt. :MC 21:
Đã qua những ngày cưới vất vã, Nhện bước vào cuộc sống hôn nhân bình yên, hạnh phúc. Hiện tại hạnh phúc còn nhân đôi khi Nhện còn sắp được làm mẹ. Thật sự, mọi chuyện đến với Nhện quá nhanh. Đúng là cuộc đời ko ai nói trước được gì cả...Nhện yêu cuộc sống mình lúc này.
Thời gian trôi qua, rồi ai cũng sẽ có những bước ngoặc giống như Nhện vậy. Công việc, gia đình, con cái, những cái đó dường như đã là quy luật mà thượng đế bắt mình phải thực hiện. Buồn vui là do mình. Nhện chỉ có 1 lời khuyên duy nhất này thôi: "kHI YÊU ĐỪNG MÙ QUÁNG VÀ QUÁ LỤY TÌNH. Đối với con gái, hãy chọn người thật sự yêu mình, biết quan tâm mình. Đừng đi bắt 1 cái bóng". Yêu và cưới là 2 chuyện khác nhau. Đừng cứ làm theo tình cảm nhiều quá, đến lúc phải an hận."
Con gái càng tỏ ra mạnh mẽ bao nhiêu, càng yếu lòng bấy nhiều. Yêu ko phải là tất cả, nhưng hôn nhân là tất cả yêu thương và trách nhiệm. Mình hy vọng rằng, dù các bạn là ai. Hãy chọn cho mình người bạn đời thích hợp. Như vậy hạnh phúc mới bền vững được.

Một chút cảm xúc....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Similar topics

-
» góp chút công sức cho forum nhà ta
» Chia sẻ một chút tâm trạng của người sắp lên xe hoa.
Trang 1 trong tổng số 1 trang