Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang Chính  Latest images  Đăng ký  Đăng Nhập  

Share|

nỗi buồn "đầu tiên"

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
nguado-daica
nỗi buồn "đầu tiên" Smod10
nguado-daica
Nữ
Sinh nhật : 10/10/1987
Đến từ Đến từ : Đà Nẵng
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Ăn bám chuyên nghiệp
Châm ngôn sống Châm ngôn sống : Sống là phải biêt, không biết là phải hỏi, hỏi mà không trả lời "ta giết" ^_^
Tâm Trạng Tâm Trạng : nỗi buồn "đầu tiên" Fine
Thú Nuôi Thú Nuôi : Trư bảo bảo
nỗi buồn "đầu tiên" Empty
Thời gian viết bài18/8/2009, 15:12
» Status:
chán wa các bác ơi, về nhà gần tháng trời nay em chán như là một con gián, tiền thì em xài thì thôi rồi, còn việc vẫn chưa thấy gì hết ah, em đang hướng đến 2 công ty mà toàn công ty nước ngoài thôi, tháng 11 nó mới phỏng vấn, 2 tháng chờ đợi em không biết làm sao mà lần, nhưng ma chưa chắc được phỏng vấn lại được đi làm ấy chứ, biết đâu không được thì sao, em ước gì được đi làm thôi, ở nhà em không biết làm sao mà có tiền để xài đay nữa, :MC 12: :MC 12: ah các bác nếu có nhu cầu học tập thì nên tham gia vào diễn đàn [b]Ktdoingoai.com [/b]nhá, có nhiều cái hay lắm, em đang tham khảo một số ít, chỉ vô săn những bài hay rùi dơn thui, nhưng rất có lợi cho tụi mình đó. thui tâm :MC 36: sựu em jay thui, ai cho em lời khuyên nhé, chờ đợi cơ hội dù là mong manh từ 2 công ty đang hướng đến hay là chạy được chỗ nào thì chạy đây :MC 36:
Badboy
nỗi buồn "đầu tiên" Vipsmod-Rank-by-Devil-2
Badboy
Nam
Sinh nhật : 22/03/1986
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Bới Đen Tìm Trắng
Châm ngôn sống Châm ngôn sống : thực fẩm lên zá,nhân fẩm hạ zá
Tâm Trạng Tâm Trạng : nỗi buồn "đầu tiên" Fine
Thú Nuôi Thú Nuôi : Hổ Kim
nỗi buồn "đầu tiên" Empty
Thời gian viết bài19/8/2009, 15:17
» Status:
Cái nỗi buồn này không phải là nỗi buồn của cá nhân mà hình như là nỗi buồn chung của những sinh viên sắp tốt nghiệp,có thể thất nghiệp.Tự nhiên mình cũng thấy bùn thế. :MC 8: :MC 53:

nỗi buồn "đầu tiên"

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang