Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang Chính  Latest images  Đăng ký  Đăng Nhập  

Share|

Phía sau nụ cười là những giọt nước mắt

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
leejung47
Phía sau nụ cười là những giọt nước mắt Smod10
leejung47
Nữ
Sinh nhật : 09/09/1987
Đến từ Đến từ : Buôn Ma Túy city
Phía sau nụ cười là những giọt nước mắt Empty
Thời gian viết bài19/7/2009, 01:43
» Status:
Lời đầu tiên Lee em xin gửi lời chào mọi người, những ai vào đọc topic này

Trước tiên xin nói rằng topic này sẽ toàn là nói nhảm, những điều nhảm nhí mà thôi, thế nên ai nghiêm túc xin thân mời bước ra ngoài xem truyện cười.

Tại trót nói với con Kiều hâm là hôm nay em sẽ lên đây pót 1 bài thật tâm trạng dành cho những kẻ đã đang và sắp phải xa Nha Trang. Vậy nên cái title là nó phải tâm trạng trước cái đã (Phía sau nụ cười là những giọt nước mắt hehehe...) rồi viết gì thì tính sau.

Chuyện là anh em Nha trang hôm nay đã bảo vệ xong và kết quả ko ngoài dự kiến, suôn sẻ cả. Nghe tin tốt xong mà mặt em nó phê như thế này này..
Phía sau nụ cười là những giọt nước mắt 41529324

Gọi điện nói chuyện với Kiều, Trang thấy ai cũng hí hửng cả làm em cũng vui lây
Phía sau nụ cười là những giọt nước mắt Sjl242wummq8nv2b4fk

Trong đầu em chắc mẩm hôm nay thế nào Nha Trang nó cũng review lại festival, anh em lớp mình sẽ góp vui khí thế. Chuyện, lớp mình mà lại, mọi người đã thấy lớp nào chơi bời, nhảy sung bằng lớp mình chưa?
Phía sau nụ cười là những giọt nước mắt Fabricfunnypicdumpissue

Vậy mà vừa chat với Kiều hâm xong, bạn ấy kêu "BÙN WÉ, anh em ở đó ko tổ chức làm gì hết".
(sau đây là 1 gơi ý, ăn mừng thế này cũng được nè)
Phía sau nụ cười là những giọt nước mắt Distracting

Kiều bảo mai hầu như tất như mọi người sẽ về hết, nó cũng về nữa, mà tâm trạng bây giờ thì mọi người biết rồi đấy, ko muốn rời xa Nha Trang tý nào, lưu luyến lắm. Đó, tâm sự đến đó thì em bảo là sẽ lên forum post ngay 1 bài tâm trạng, bây giờ em làm rồi đó thôi.

Hehe...cuối cùng mục đích của em là để câu pageview, à ko câu reply (đấy, nhiễm blog ấy mà). Mọi người đọc xong đừng chửi em tôi nghiệp, chửi là em đi chết đấy.
Phía sau nụ cười là những giọt nước mắt Toiletsuicide

Cuối cùng chúc mọi người về quê thượng lộ bình an, còn hạ lộ thì nằm ngang. Cho em gửi lời chào đến 2 cụ ở quê, chúc các cụ mạnh khỏe. Về nhà ráng tẩm bổ vào cho đẹp ra. Chị em nào siêng thì đi chợ nấu ăn cho cả nhà như em đây này cho nó lành mạnh. Cố gắng giữ vững danh hiệu con ngoan trò giỏi. Đừng về nhà ngứa nghề ăn chơi mà thác loạn, coi chừng các cụ đuổi ra khỏi nhà, phải đi bụi khổ lém lém
Phía sau nụ cười là những giọt nước mắt 056picsdddyt2

Ngày mới đã sang, hic, buồn ngủ quá đi rồi. Những gì muốn nói cũng đều nói cả, chào mọi người em đi ngủ đây.
Phía sau nụ cười là những giọt nước mắt 013picshf0

Hôn cái nà :MK 022: chụt
Bibi :MK 014:
Badboy
Phía sau nụ cười là những giọt nước mắt Vipsmod-Rank-by-Devil-2
Badboy
Nam
Sinh nhật : 22/03/1986
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Bới Đen Tìm Trắng
Châm ngôn sống Châm ngôn sống : thực fẩm lên zá,nhân fẩm hạ zá
Tâm Trạng Tâm Trạng : Phía sau nụ cười là những giọt nước mắt Fine
Thú Nuôi Thú Nuôi : Hổ Kim
Thời gian viết bài19/7/2009, 02:23
» Status:
Mất ngủ,dậy póc tem cái. :MC 51:
Từ múa cột tới thoát y gần thế. :MC 57:
Cái Pic cuối cùng có ý gì đây.Cái này có phải là kết quả 4 năm học không.Chữ bay chữ rụng đi đâu hết rồi. :MK 018:
nguado-daica
nguado-daica
Nữ
Sinh nhật : 10/10/1987
Đến từ Đến từ : Đà Nẵng
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Ăn bám chuyên nghiệp
Châm ngôn sống Châm ngôn sống : Sống là phải biêt, không biết là phải hỏi, hỏi mà không trả lời "ta giết" ^_^
Thú Nuôi Thú Nuôi : Trư bảo bảo
Thời gian viết bài20/7/2009, 09:45
» Status:
mà sao các chị em nhà mình ai cũng có khiếu văn chưong hết hay sao ấy nha, nghe bạn lee nói mà mình bồi hồi hoài thôi, ngựa đi về đà nănc cững nhớ lớp mình lắm cơ, hôm qua uống còn uống cafe với nhau, mà ngày nay tui lại ngồi cafe với nhóm khác nè, heeee, ngồi cafe để online với lớp đấy, thấy tui thuơng lóp hông, về là lặp tức thăm lớp mình liền, tui sợ không có ngừoi chăm sóc là nó bám nhện nữa, í chết đụng chạm bạn kiều nhà mình rùi, xin lỗi bạn nhện đen nhá, nói túm lại bây giờ ai jìa nhà nấy rtuif, tích cực xây dựng forum lóp nhá
blackpig_86
Phía sau nụ cười là những giọt nước mắt Thvip
blackpig_86
Nữ
Sinh nhật : 22/07/1986
Đến từ Đến từ : Nha Trang city
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Dạy trẻ
Châm ngôn sống Châm ngôn sống : Cho là Nhận
Thú Nuôi Thú Nuôi : Phía sau nụ cười là những giọt nước mắt Tiger
Thời gian viết bài19/12/2009, 19:50
» Status:
Hic hic, báo bà con nhà mình là bạn Hà lớp pó đi thi khá...nổi tiếng lun, khiến mấy thầy giám thị "điển trai" trường mình cay cú lun. Anh hùng ko?, mà chỉ vì cái tội rất rất nhỏ xíu hà:dám họp xóm nhà lá để cùng trao đổi "ý kín". :MC 12:
leejung47
leejung47
Nữ
Sinh nhật : 09/09/1987
Đến từ Đến từ : Buôn Ma Túy city
Thời gian viết bài21/12/2009, 17:16
» Status:
Chà, Hà máu vậy. Good, very good. Chắc anh em nhà mình thì tốt cả phải ko. Chúc mừng cả nhà nhé
Nhen Den
Nhen Den
Nữ
Sinh nhật : 11/03/1987
Đến từ Đến từ : Quảng Ngãi city
Thời gian viết bài15/1/2010, 13:59
» Status:
Lâu lắm Nhện mới ghé vô forum, tại vì Nhện cũng quên mất. Cáo lỗi mọi người ở lớp nha. Hôm nay ghé vô thấy forum lớp thay đổi giao diện ấn tượng quá. Nhưng mà ngồi đọc mấy cái topic rồi lại chẳng biết viết vô mục nào. Hic hic, Nhện cũng muốn ham nóng lại phong trào forum lớp nhưng nhìn chung cũng có nhiều người giống Nhện, it có vào. Tình hình facebook nó tiện lợi quá nên forum nó cũng đi lùi lại.
Dù sao thì cũng gởi lới chúc mừng năm mới đến tất cả mọi người, sắp đến tết rồi những ai đi làm hy vọng còn tiền dư về ăn chơi....Qua năm canh dần công việc suông sẻ, tiền vô ào ạc... Để bửa nào Nhện post lên vài tấm hình khoe lớp mình chơi... :MC 2:
Sponsored content
Thời gian viết bài
» Status:

Phía sau nụ cười là những giọt nước mắt

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang