Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang Chính  Latest images  Đăng ký  Đăng Nhập  

Share|

Chuyện tình bùn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
meodaika
Chuyện tình bùn Smod10
meodaika
Nam
Sinh nhật : 09/09/1987
Đến từ Đến từ : Nha Trang
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Tiêu tiền
Chuyện tình bùn Empty
Thời gian viết bài6/7/2009, 15:24
» Status:
Từ ngày có mấy thành viên ăn chơi mới vô thấy forum sôi nổi hẳn nhỉ. Mà sao các bác dạo này toàn bàn về tình "iu thế" huh? :MK 018: Em là em đang bị stress nặng về vụ này lém đấy nhá. Chỉ vì một câu ra lệnh của mama cũng như là sức ép của họ hàng thui mà em sắp phải chia tay với "bạn ấy" của em rùi. :MK 017: Thui thì em đây cũng xin làm một bài thơ để xả cho hết chứ không thì bức xúc trong lòng lém. Bài này hơi đau thương, các bác thông cảm cho em tí.

Anh chỉ biết đợi chờ trong vô vọng
Muốn có em trong những lúc cô đơn
Nói yêu em, em mỉm cười khẽ đáp
Tiếng yêu này, em sẽ cất trong tim
Yêu là thế, đau thương và tuyệt vọng
Em đâu ngờ anh làm khổ đời em
Mãi cách xa giờ đây anh mới hiểu
Mãi muôn đời anh chẳng có được em.

:MC 32:
Ui thế là xả hết ra được rùi. Sướng! :MC 23: Mặc dù rất bùn nhưng em vẫn phải cố gắng sống thui. Chỉ tội cho bạn ấy :MT 004: . Hy vọng Trà Sữa sẽ tìm được người tốt hơn em.
nganbaoden
Chuyện tình bùn Smod10
nganbaoden
Nam
Sinh nhật : 16/10/1987
Đến từ Đến từ : Diên Khánh - Khánh Hòa
Chuyện tình bùn Empty
Thời gian viết bài6/7/2009, 20:30
» Status:
Em đâu ngờ anh làm khổ đời em.

e hèm cái câu này nghe sao mà có cái gì đó bà con nhỉ.LÀM KHỔ ĐỜI EM.
nghe sao mà bi thương wwa nhỉ.
tui thấy mình cũng lớn rùi mà nếu ông có khả năng tự lập đc thi chuyện này wa dễ 2 người thử chứng minh cho cả nhà 2 bên thấy là tình kủm 2 nguyoiwf vĩ đại và không thể ngăn cách xem nào.
khi nào thành công thì công bố cho bạn bè mừng
à mà nhớ post hình cái em j j đó dễ xương của ông lên kẻo tui không bít mặt canh sơ hở cua trúng thì khổ.hehehehehee :MC 9: :MC 9: :MC 9:
ngocxit
Chuyện tình bùn Thvip
ngocxit
Nữ
Sinh nhật : 12/08/1986
Chuyện tình bùn Empty
Thời gian viết bài6/7/2009, 22:51
» Status:
Đâu đơn giản như thế hả bác báo đen. Em ý ở Sài Gòn, trong khi mẹ em bắt em phải đi làm ở đây. Nói chung là dài dòng lém lém. Vài dòng không thể kể hết được.
:MC 3:
Còn đây là hình em nó. Bác nhìn cho kỹ mà chừa ra nhé. Đụng vào là chết với em đấy. He He :MC 15:
Chuyện tình bùn 3693900337_ea63445938
meodaika
Chuyện tình bùn Smod10
meodaika
Nam
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Tiêu tiền
Chuyện tình bùn Empty
Thời gian viết bài6/7/2009, 22:59
» Status:
Ui. Chết rùi. Hồi nãy em lấy nhầm nick của cái Thi Post bài rùi. Các bác thông cảm cho e nhá. :MC 18:
Nhen Den
Chuyện tình bùn Smod10
Nhen Den
Nữ
Sinh nhật : 11/03/1987
Đến từ Đến từ : Quảng Ngãi city
Chuyện tình bùn Empty
Thời gian viết bài6/7/2009, 23:45
» Status:
Nhện thấy Meo nên xin Ba Mẹ vào sg, vì meo rất thích hợp với sg và nếu đi, Nhện tin là Mèo sẽ rất thành công trong cuộc sống. Ở nhà tuy có điều kiện tốt nhưng năng lực của mèo ở đây hơi phí.... Với lại, mèo lớn rồi, phải tự thể hiện năng lực của mình... phải làm sao cho ba mẹ tin tưởng... không nên nhất thiết cái gì cũng ba mẹ... Mèo là con trai mà... Mèo mà ở lại Nha Trang làm thì Nhện thấy tiếc cho Mèo lắm lắm...
becon
Chuyện tình bùn Thvip
becon
Nữ
Sinh nhật : 08/10/1987
Chuyện tình bùn Empty
Thời gian viết bài6/7/2009, 23:50
» Status:
eh con trai hay là con gái dzị mà phải ở nhà dzới mẹ. Tui con gái còn đi dc. Thử thuyết phục gia đình cho đi thử sức 1-2 năm ở sài gòn đi.
nguado-daica
Chuyện tình bùn Smod10
nguado-daica
Nữ
Sinh nhật : 10/10/1987
Đến từ Đến từ : Đà Nẵng
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Ăn bám chuyên nghiệp
Châm ngôn sống Châm ngôn sống : Sống là phải biêt, không biết là phải hỏi, hỏi mà không trả lời "ta giết" ^_^
Tâm Trạng Tâm Trạng : Chuyện tình bùn Fine
Thú Nuôi Thú Nuôi : Trư bảo bảo
Chuyện tình bùn Empty
Thời gian viết bài7/7/2009, 09:06
» Status:
khong biet lam sao cac bac lam sao viet tieng viet, em bat unikey rui ma cu viet tieng viet la bi loi ah, khong viet duoc, nen cac bac chiu kho dich nhe,
e hem! theo nhu em nhin nhan la bac meo nha minh nen xem lai di, khong phai xem lai gioi tinh dau, ma la tinh cum cua bac kia, neu ma da iu thi chuyen j cung co the come over het ma da khong het long vi nhau thi... bibil la chuyen som muon thui ma
leejung47
Chuyện tình bùn Smod10
leejung47
Nữ
Đến từ Đến từ : Buôn Ma Túy city
Chuyện tình bùn Empty
Thời gian viết bài7/7/2009, 09:39
» Status:
Tui có gợi ý vậy nè (ko liên quan gì đến chuyện tình bùn của Mèo đâu)
Mèo với bạn Thi thố nhí nhố đổi nick đi
Thi thố thành đạika, Mèo thành Ngốcxít cho nó chuẩn
SOPHIA2012
Chuyện tình bùn Smod10
SOPHIA2012
Nữ
Sinh nhật : 19/10/1987
Đến từ Đến từ : LÂM ĐỒNG
Thú Nuôi Thú Nuôi : Chuyện tình bùn Bobcat
Chuyện tình bùn Empty
Thời gian viết bài7/7/2009, 11:08
» Status:
Phải đổi lại cái name đi, chuyện gì mà lãng xẹt chẳng bùn chút gì, đọc vô là thấy sự cam chụi rùi, phải cho mọi người thấy cái Xmen của Meo di - cái Xmen theo Meo cai ấy.
Vô SG đi mà, để cả nhà sum tụ trong ấy.
Mà sao tui lại rộng lượng thế nhỉ, chết mất "ĐỒ GIANG PHU DÂM PHỤ KIA" có rất nhiều chồng rùi mà con lẻo đẻo theo ai đó hả. Tối nay quyết chí liên kết với Ngựa đỏ ra quyết định không cho Vợ Mèo ăn đâu và cho ra đường ở haha... CHỒNG BỰ! :MC 24:
Badboy
Chuyện tình bùn Vipsmod-Rank-by-Devil-2
Badboy
Nam
Sinh nhật : 22/03/1986
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Bới Đen Tìm Trắng
Châm ngôn sống Châm ngôn sống : thực fẩm lên zá,nhân fẩm hạ zá
Thú Nuôi Thú Nuôi : Hổ Kim
Chuyện tình bùn Empty
Thời gian viết bài8/7/2009, 13:02
» Status:
Nói thật chứ gặp những ca như thế này cũng mệt,mọi người khuyên mày thế còn quan trọng là do mày,mày có vượt qua ải "đầu đời" này không thôi.Tao có mấy thằng bạn tao cũng gặp toàn trường hợp như thế này cả.Cái chuyện yêu và chia tay nó là chuyện thường ngày ở huyện thôi.Mày đang đứng giữa ngã ba đường.Mày cũng lên cân nhắc giữa tình yêu và sự nghiệp. :MK 022:
Thứ nhất khi mà mày chọn người yêu thì có lẽ phải gạt bỏ gia đình sang 1 bên.Lúc này thì việc làm là do mày quyết định.Gia đình cũng chẳng ngăn cấm được,mà mày lại là 1 thằng đàn ông nữa. :MT 001:
Còn nếu mày chọn sự nghiệp thì lại có 2 ngã rẽ là làm tại Sài Gòn hay tiếp quản nghiệp gia đình tại Nha Trang.Muốn nhẹ nhàng,không cãi lời gia đình thì làm tại gia,còn nếu muốn thử sức một chút thì làm vài ba năm ở SG coi thế nào,xem có tồn tại đươcj hay không thôi.Kể cả gia đình mày có khó khăn đi đến đâu nữa thì việc cho con ra ngoài học hỏi thì cũng không thành vấn đề.
:MC 6:
ngocxit
Chuyện tình bùn Thvip
ngocxit
Nữ
Sinh nhật : 12/08/1986
Chuyện tình bùn Empty
Thời gian viết bài20/7/2009, 16:07
» Status:
lần này mới là tui post bài thiệt nè
mà sao dám lấy nick bạn post bài thế hả?
theo tui thì ông nên cân nhắc cho kỹ khi bắt đầu một cuộc tình mới, phải nghĩ cho kỹ xem có đi đến thành công,có đạt được kết quả cuối cùng không đã nha!
nói thiệt chứ nếu tui là con nhỏ đó tui không buồn nổi đâu, nhưng sau này chắc cũng chẳng yêu nổi thằng nào hết! kakia nói đùa cho zui thui!
nganbaoden
Chuyện tình bùn Smod10
nganbaoden
Nam
Sinh nhật : 16/10/1987
Đến từ Đến từ : Diên Khánh - Khánh Hòa
Chuyện tình bùn Empty
Thời gian viết bài21/7/2009, 20:43
» Status:
ao thay bun wa.ba kon khoe hong? thang 8 nho vao do nha. anh em minh quay bua toi ben lun
Badboy
Chuyện tình bùn Vipsmod-Rank-by-Devil-2
Badboy
Nam
Sinh nhật : 22/03/1986
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Bới Đen Tìm Trắng
Châm ngôn sống Châm ngôn sống : thực fẩm lên zá,nhân fẩm hạ zá
Thú Nuôi Thú Nuôi : Hổ Kim
Chuyện tình bùn Empty
Thời gian viết bài21/7/2009, 23:30
» Status:
Okie,Ngân báo đen chuyển chủ đề được đấy.Tất nhiên là anh em lũ lượt kéo nhau vào hết rồi.Phải không cả nhà.Em đang chờ đến ngày đấy đây. :MC 2: .Cùng tiến về Nha Trang nèo. :MC 15:
Sponsored content
Chuyện tình bùn Empty
Thời gian viết bài
» Status:

Chuyện tình bùn

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Similar topics

-
» Bao tử và tình yêu
» chuyen tinh ve mat bang va mot chiec novo nho
» Một chuyến du lịch thật vui....
» doi sinh vien ah, co nhieu chuyen de nho lam chu