Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang Chính  Latest images  Đăng ký  Đăng Nhập  

Share|

nhung moi tinh vung trom

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
nguado-daica
nhung moi tinh vung trom Smod10
nguado-daica
Nữ
Sinh nhật : 10/10/1987
Đến từ Đến từ : Đà Nẵng
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Ăn bám chuyên nghiệp
Châm ngôn sống Châm ngôn sống : Sống là phải biêt, không biết là phải hỏi, hỏi mà không trả lời "ta giết" ^_^
Tâm Trạng Tâm Trạng : nhung moi tinh vung trom Fine
Thú Nuôi Thú Nuôi : Trư bảo bảo
nhung moi tinh vung trom Empty
Thời gian viết bài5/7/2009, 16:58
» Status:
E hem :MC 36:
Em la em khong ngo kha nang cap nhap cua em kem the cac bac ah,nng moi tinh trong lop sao ma em le em khong bit that day, nho may lan xam nhap thuc te em da phat hien ca khoi chuyen hap dan. em xin duoc ke cho cac pac nghe ma biet them nha, chu ma cu nhu em ru ru nhu con cu(s) thi co ma xong ah.
Dau tien la chuyen tinh "dai ngan ha" em la khong biet may bac biet ro chuyen nay chua, nhung am em thay chuyen tinh co nhieu van de phuc tap lam lam, em xin trinh bay nhu sau, truoc day la moi tinh giua Sinh cave va Ngan bao den da co tu lau rui, nhung tu ngay ban Ha cua chung ta xen vao moi quan he nay thi co lam dieu rac roi xay ra cac bac ah, dau tien la dien thoai, moi chuyen luon bat dau tu chiec dien thaoi dung khong cac pac :MC 12: ban Ha chung ta rat hay goi cho ban Sinh chung ra nhung ma sinh voi ngan lai "an o" voi nhau nen moi lan ma nghe tieng chuong dien thaoi reo len la y nhu la ban Sinh chung ta dung len ngoi xuong khong chiu duoc(cai nay thi minh nghe Sinh cave chung ta tam su day). Bat dau tu bay gio thi co moi ran nut trong moi quan he nay roi :MC 36:
Nhung cac ban ah, mot van de rat kho giai quyet la ban Zinh chung ta duong nhu dang co nhung thay doi trong co the hay sao ay , minh ko biet goi la gi, ma moi khi ngoi choi ban i cu oi , mua, doi khi buon non nua co. Ma lan nao minh hoi ban ay cung lac dau va mat buon ba nhieu lam, minh thay thuong ban ay wa di mat(giong nhu dang ganh chiu moi noi phien muon nao day) :MT 001: :MT 015: minh khong biet lam gi giup ban ay ca cac ban ah, thoi thi chung ta hay dong vien ban Sinh nhe, nhung cung khong the bo mat ban HA duoc, oi kho nghi wa phai khong cac ban :MT 001: Minh thi minh nghi loi la ban Ngan chung ta ay, neu ban ay khong bat ca hai tay co phai la khong co chuyen gi khong...dung la...oi dan ong+ :MC 26:
Ah ma cac ban ah theo nhu minh biet thi cung co mot moi tinh tay 3 nua co,la moi quan he giua THY-TIEP-NHUNG ay, cac ban bat ngo khong, minh thi bat ngo lam day, nghe dau ban Nhung chung ta di du hoc tai " Vung Tau" roi gap ban Tiep chung ta roi hai nguoi iu nhau hay sao ay, cung khong biet ro nua, roi sau do(ah ma khong biet co dung la sau do khong ) la tinh yeu giua ban thy va ban tiep chom no, tinh iu nay dep lam co kia, khi nao gai ban ay cung anh anh em em ngot oi la ngot :MC 50: roi ban Thy khong thix ban Tiep hut thuoc la ban i khong hut dau, ban i so Thy buon (ma ban Thy buon thi hay noi mau con do lam) :MT 009:
Minh chi moi up-date duoc 2 cuoc tinh thoi, cac ban co tin tuc gi moi ve nhung cuoc tinh trong lop minh thi hay cho minh biet nhe, minh la khong chiu duoc khi bi goi la lac hau thong tin dau(co hoi sai sai cung khong sao dau). moi thong tin deu chua sai lam ma. :MC 25:
nganbaoden
nganbaoden
Nam
Sinh nhật : 16/10/1987
Đến từ Đến từ : Diên Khánh - Khánh Hòa
Thời gian viết bài5/7/2009, 18:41
» Status:
tui có đề nghị nhỏ như thế này lần sau yêu cầu bạn Hạnh viết tiếng việt hen.đọc như thế này mệt we. Mà bí mật nhé jo tui là người ĐƠN CÔI rùi. :MC 9: :MC 9:
ngocxit
nhung moi tinh vung trom Thvip
ngocxit
Nữ
Sinh nhật : 12/08/1986
Thời gian viết bài6/7/2009, 09:07
» Status:
tui là tui không đồng ý với bạn ngựa đỏ nhà ta đâu nhá, tung tin lung tung bậy bạ không à!
thực ra thì tui không chối về việc có hay "tình cảm" một tí với bạn Gà nhưng mà tui hiền thục vậy mà dám nói là du côn, THẬT QUÁ ĐÁNG!
nganbaoden
nganbaoden
Nam
Thời gian viết bài6/7/2009, 14:36
» Status:
thì có ai nói là bà hung dữ đâu cái bà hạnh này phải phạt bả chầu cafe mới được hen. Nhưng mà dù sao bạn thi nhà ta cũng rất chi là hiền thục lại nết na nữa chắc kiểu này trai nó theo rần rần đó chứ hỉ. :MT 018:
leejung47
leejung47
Nữ
Sinh nhật : 09/09/1987
Đến từ Đến từ : Buôn Ma Túy city
Thời gian viết bài6/7/2009, 14:49
» Status:
Y chang, viết về đứa nào là đứa đó thanh minh liền
Hình như là "vụng trộm" thì cũng ko đến nỗi, nhưng tại sao ông Ngân cứ chối thế nhỉ
Cứ như cái con Thi thố nhí nhố đi xem nào
Vỗ tay khen bạn Thi "hiền thục" dũng cảm nào :MT 008: :MC 21:
meodaika
meodaika
Nam
Đến từ Đến từ : Nha Trang
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Tiêu tiền
Thời gian viết bài6/7/2009, 15:42
» Status:
Bạn Leejung nói đúng zồi đấy. Cây kim trong bọc thì lâu ngày cũng phải lòi ra thui. Ngân có biết là dạo này giang hồ hiểm ác lắm không. Đây lại là nơi để chém gió nữa chứ. He He :MK 010: Thui thì bác cứ tự khai báo thật thà cho cả nhà bít đi nào :MK 019:
nganbaoden
nganbaoden
Nam
Thời gian viết bài6/7/2009, 20:08
» Status:
đúng là giang hồ có khác lúc nào cũng thêm mắm thêm muối vào cho mặn cả. Tui chẳng cần phải thanh minh làm gì cho mịt. Vì tui bít là giang hồ giờ chỉ có 1 mét vuông có tới 8 thằng lý thông lận.hêhhehehehehhe :MC 9: bà kon nghĩ sao cũng dc dạo này ngân mịt rùi.
tui cũng ham lắm chứ nhưng nghĩ lại đống hài cốt đó là tui lại ớn lạnh hà. nghĩ thử xem lỡ mà ôm nó chặt wa không chừng đinh ốc vít nó rơi ra thì có mà đi tù vì tội giết người tình lấy đinh vít hả. tội đó chắc chung thân wa
SOPHIA2012
SOPHIA2012
Nữ
Sinh nhật : 19/10/1987
Đến từ Đến từ : LÂM ĐỒNG
Thú Nuôi Thú Nuôi : nhung moi tinh vung trom Bobcat
Thời gian viết bài7/7/2009, 10:16
» Status:
Ngựa Đỏ tinh ý ghê ấy :MK 004: !
Công nhận những chuyện tình đó thật là li kỳ đến khó giải quyết 016: ...đến nổi Zinh cave còn yêu cầu ai có lòng hảo tâm thì mang Mama anpha đến cứu giúp hậu quả do Ngan báo đen gây ra.
Mà Ngân báo đen này ấu trai mà ghê quá đi, không biết thuộc loại giới tính thứ mấy nửa, học mấy năm rùi mà tui ngi ngờ wa àh, bạn ấy đấy: tán hết giới này đến giới kia.:MC 8:
Kinh quá đí. May mà tui mới thấy có 2 người có vấn đê về giới tinh trong lớp thui ( Zinh cave, Ngan báo đen ) nếu ko chắc thất vọng về mam 47TM mất.
Mà nói nhỏ nhé, còn có ai biết những thành viên khác có vấn đề giới tính thì post cho bạn bè biết nhé để cảnh báo ấy mà...... :
Nhen Den
Nhen Den
Nữ
Sinh nhật : 11/03/1987
Đến từ Đến từ : Quảng Ngãi city
Thời gian viết bài7/7/2009, 10:51
» Status:
Nhện đề nghị là Ngựa đỏ nên viết có dấu cho mọi người cùng đọc, đọc kiểu này đi nhà thương điên mất....
Đề tài nhỏ nhỏ này mà sao nhiều người comment ghê...
nganbaoden
nganbaoden
Nam
Thời gian viết bài8/7/2009, 09:49
» Status:
bà Trang không bít người đa hệ thì sẽ dễ thích nghi với mọi hoàn cảnh he. Tui loại nào cũng okie.hehehehhe :MC 9: :MC 9: không chừng hôm nào tui lụm bà lun đó. what do you thing?
SOPHIA2012
SOPHIA2012
Nữ
Sinh nhật : 19/10/1987
Đến từ Đến từ : LÂM ĐỒNG
Thú Nuôi Thú Nuôi : nhung moi tinh vung trom Bobcat
Thời gian viết bài8/7/2009, 10:39
» Status:
Tui la tui ko hieu tai sao Ngan Bao den lai doi keo tui vao cau chuyen nay nua?
:MC 16: , du gioi tinh co van de thi cung phai biet gioi han chu :MC 2: , ong ko so bi mac nhung binh nan y ha? :MT 004: , ong ma bi benh do thi toi ui lop minh lun lun :MK 018: , nhung hieu ung day chuyen :MT 008:, oi dieu do that kinh khung :MT 016: , TUI LO THAT DO?
Badboy
nhung moi tinh vung trom Vipsmod-Rank-by-Devil-2
Badboy
Nam
Sinh nhật : 22/03/1986
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Bới Đen Tìm Trắng
Châm ngôn sống Châm ngôn sống : thực fẩm lên zá,nhân fẩm hạ zá
Thú Nuôi Thú Nuôi : Hổ Kim
Thời gian viết bài8/7/2009, 13:10
» Status:
Lần trước là em định "để giành" những chủ để H.O.T như thế này để sau này em làm seri vể lớp mình.Anh Ngân,anh Tiệp thông cảm cho em nhá,hôm nọ nhậu xong,em lỡ miệng "phọt" mẹ nó ra,thành thử cả nhà nó mới biêt.Tự nhiên thấy mình thật thà thế. :MC 8:
sinhcave
nhung moi tinh vung trom Thvip
sinhcave
Nam
Sinh nhật : 25/12/1986
Đến từ Đến từ : khu nghỉ mát Dốc lết
Thời gian viết bài22/7/2009, 19:28
» Status:
trời đất quỷ thần ới, sao chuyện ji e cũng biết vậy, NGỰA ĐỎ của a
tại e phao tin đồn lên mạng mà jo này a ko dám ra đường nè
chắc từ nay co chọc TRAI nữa thì a sẽ chon thời điểm ko ai nhìn thấy
mà e cung kỳ nữa, e tung tin này lên làm người khác buồn sao, người đó là ai thì e tự đoán đi :MC 9: :MC 9: :MC 4:
nguado-daica
nguado-daica
Nữ
Sinh nhật : 10/10/1987
Đến từ Đến từ : Đà Nẵng
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Ăn bám chuyên nghiệp
Châm ngôn sống Châm ngôn sống : Sống là phải biêt, không biết là phải hỏi, hỏi mà không trả lời "ta giết" ^_^
Thú Nuôi Thú Nuôi : Trư bảo bảo
Thời gian viết bài23/7/2009, 22:38
» Status:
anh cave cứ làm em bùn thui,em thề với anh là em không hề tng tin nhá, em chỉ tai nghe mắt thấy và tường thuật lại cho các bạn nhà ta nghe thôi, anh đừng nói em tung tin nhé, như jay là chạm tự ái đấy, mà anh có tật giật mình mới nói jay, chwú mà như em thì em cóc sợ , phỉa không các bác, mà em thấy anh còn sơh j, dám lấy nick ầ cave nữa mà
leejung47
leejung47
Nữ
Đến từ Đến từ : Buôn Ma Túy city
Thời gian viết bài24/7/2009, 00:31
» Status:
Bác Sinh reply cái nào là đậm chất cave cái đó
Hảo! Hảo công phu :MC 21:
Sponsored content