Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang Chính  Latest images  Đăng ký  Đăng Nhập  

Share|

Bà con cùng vui

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
whitetiger
Bà con cùng vui Thvip
whitetiger
Nam
Sinh nhật : 09/08/1985
Đến từ Đến từ : phu tho
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : dạy vợ
Châm ngôn sống Châm ngôn sống : yeu la ich ky
Tâm Trạng Tâm Trạng : Bà con cùng vui InLove
Thú Nuôi Thú Nuôi : Bà con cùng vui Leopard
Bà con cùng vui Empty
Thời gian viết bài24/8/2010, 16:08
» Status:
Lâu mới lên diễn đàn. Không biết các bạn 47tm dạo này thế nào vì lâu không nhận đuợc tin tức của ai cả. Sau một thời gian chiến đấu trên khắp các mặt trận từ kinh tế, chế biến tới tài chính kế toán thì cuối cùng mình cũng tiêu diệt đủ số lượng tên địch(môn học) để đủ điều kiện được cấp một tấm bằng công nhận là dũng sỹ diệt môn học và mình đang chờ để được nhận tấm bằng đó và rời mặt trận học tập di chuyển sang mặt trận miếng cơm manh áo. Mình cảm thấy rất rất vui bà con 47tm vui cùng mình nhé. Mình rất rất cảm ơn các bạn 47tm đã giúp đỡ mình nhiều để mình có điều kiện chiến đấu tốt khi mình trở lại chiến trường học tập. Đặc biệt là mình sẽ không quyên những gì mà cô Trâm Anh đã giúp đỡ mình mình thật biết ơn cô, cô vừa là người cô vừa giống như một người mẹ. Mình giờ đang làm một công việc hơi trái so với chuyên ngành dùng để chiến đấu khi trên chiến trường học tập nhưng thu nhập đủ sống. Các bạn thấy đó có phải là song hỷ lâm môn không?
Badboy
Bà con cùng vui Vipsmod-Rank-by-Devil-2
Badboy
Nam
Sinh nhật : 22/03/1986
Nghề nghiệp Nghề nghiệp : Bới Đen Tìm Trắng
Châm ngôn sống Châm ngôn sống : thực fẩm lên zá,nhân fẩm hạ zá
Tâm Trạng Tâm Trạng : Bà con cùng vui Fine
Thú Nuôi Thú Nuôi : Hổ Kim
Bà con cùng vui Empty
Thời gian viết bài25/8/2010, 00:09
» Status:
Xin chúc mừng whitetiger sắp thành tân cử nhân Bà con cùng vui 516979 .Anh chị em 47TM thì lúc nào cũng sát cánh bên cạnh chiến hữu,thầy cô thì động viên giúp đỡ nhiệt tình nhưng quan trọng nhất là whitetiger đã vượt lên được chính mình để hoàn thành khóa học tưởng như là rất gian nan đối với cá nhân bạn.Riêng bản thân badboy thì rất kính phục bạn ở điều này. Bà con cùng vui 1670

Chúc bạn tương lai có một công việc như ý,đồng thời vượt qua được mọi khó khăn trên đường đời giống như quãng đời sv khó khăn mà bạn đã vượt qua được.Goodluck. Bà con cùng vui 44043

Bà con cùng vui

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Similar topics

-
» đi chơi lần cuối cùng.
Trang 1 trong tổng số 1 trang